SNUSEXY🔥 ( @snuramushi ) Instagram Profile

snuramushi

SNUSEXY🔥

E.Africa/Tanzanian Singer & Actress(🎤&🎬)
Queen Of Uswazi herself🇹🇿
SNURA feat MINU CALYPTO -Shoko- VIDEO Link👇

  • 793 posts
  • 2.2m followers
  • 111 following

SNUSEXY🔥 Profile Information

  • Wengi wananiuliza nimetumia nn had kufika hapa!! Jibu ni moja tuu ni slimming herbal  pekee ,Ahsnate mwaya na wewe waweza agiza yako kwa namba 0716 989990 akuletee fasta.. Pia mfollow @slim_herbal @slim_herbal @slim_herbal
  • Wengi wananiuliza nimetumia nn had kufika hapa!! Jibu ni moja tuu ni slimming herbal pekee ,Ahsnate mwaya na wewe waweza agiza yako kwa namba 0716 989990 akuletee fasta.. Pia mfollow @slim_herbal @slim_herbal @slim_herbal
  •  378  0  2 hours ago
  • MPANDA MPANDA MPANDA..!! Ni jumamosi hii pale Club La Valencia, tunakiwasha hakuna kukizima.. Watu wangu wa MPANDA nakuja kwajili yenu🔥🔥🔥.. Bango Linajieleza!!
  • MPANDA MPANDA MPANDA..!! Ni jumamosi hii pale Club La Valencia, tunakiwasha hakuna kukizima.. Watu wangu wa MPANDA nakuja kwajili yenu🔥🔥🔥.. Bango Linajieleza!!
  •  1,152  28  17 hours ago
  • Kwa Mungu hakuna kubwa na hakuna lenye mwanzo likakosa mwisho wake LITAPITA Inshallah  @wemasepetu nakuamini wewe sio dhaifu
  • Kwa Mungu hakuna kubwa na hakuna lenye mwanzo likakosa mwisho wake LITAPITA Inshallah @wemasepetu nakuamini wewe sio dhaifu
  •  12,859  186  17 June, 2019
  • Ndugu zangu mimi wote tuliokua tuna washa mkaa kwa mifuko ambayo imeshapigwa marufuku  mkombozi wetu huyu hapa VIJITI MKAA unaipata hiyo pakti kwa sh elfu moja tu! na unaweza kutumia hiyo pakti hadi mwezi mzima unachukua kijiti kimoja tu kila unapowasha mkaa wako na kinaweza kisiishe mkaa ukawa umewaka piga namba hii..........0744914797
  • Ndugu zangu mimi wote tuliokua tuna washa mkaa kwa mifuko ambayo imeshapigwa marufuku mkombozi wetu huyu hapa VIJITI MKAA unaipata hiyo pakti kwa sh elfu moja tu! na unaweza kutumia hiyo pakti hadi mwezi mzima unachukua kijiti kimoja tu kila unapowasha mkaa wako na kinaweza kisiishe mkaa ukawa umewaka piga namba hii..........0744914797
  •  1,081  24  16 June, 2019
  • Morogoro jipangeni ........
  • Morogoro jipangeni ........
  •  470  8  14 June, 2019
  • Yani hii picha umeiharibu kununa tu director wangu
  • Yani hii picha umeiharibu kununa tu director wangu
  •  1,153  15  14 June, 2019
  • Kwani hapa niko wapi ? Mi nimesahau.......
  • Kwani hapa niko wapi ? Mi nimesahau.......
  •  3,108  63  13 June, 2019
  • Msiniulize niko wapi Nimerogwa sikumbuki🤣🤣🤣
  • Msiniulize niko wapi Nimerogwa sikumbuki🤣🤣🤣
  •  6,572  131  13 June, 2019
  • Asante sana ndugu yangu kwa kuniamini @dinamarious
  • Asante sana ndugu yangu kwa kuniamini @dinamarious
  •  1,563  48  13 June, 2019
  • Perfume kali na bodysprays unazipata pale mwananyamala kwa @hyper_classic_wear duka linaangaliana na Biashara Complex.. Perfume kuanzia za 15,000 mpaka 55,000 ... OG kabisa kutoka Dubai!!!! #CalyptoOnlinePerfumes 
Na ukitaka perfumes kwa Jumla Jumla dar au mikoani basi piga au whatsapp 0743915479 kwa bei nzuri sanaaaa .. HUTOJUTIA!!
  • Perfume kali na bodysprays unazipata pale mwananyamala kwa @hyper_classic_wear duka linaangaliana na Biashara Complex.. Perfume kuanzia za 15,000 mpaka 55,000 ... OG kabisa kutoka Dubai!!!! #CalyptoOnlinePerfumes
    Na ukitaka perfumes kwa Jumla Jumla dar au mikoani basi piga au whatsapp 0743915479 kwa bei nzuri sanaaaa .. HUTOJUTIA!!
  •  483  12  11 June, 2019
  • Haya haya ndugu zangu mimi wote tuliokua tuna washa mkaa kwa mifuko ambayo imeshapigwa marufuku  mkombozi wetu huyu hapa VIJITI MKAA unaipata hiyo pakti kwa sh elfu moja tu! na unaweza kutumia hiyo pakti hadi mwezi mzima unachukua kijiti kimoja tu kila unapowasha mkaa wako na kinaweza kisiishe mkaa ukawa umewaka huu mti una mafuta ya asili yani kijiti ukikiwasha tu kinawaka mno na mkaa unakolea fasta,,,,TUNAUZA JUMLA NA REJA REJA piga namba hii..........0744914797.......0768767974
  • Haya haya ndugu zangu mimi wote tuliokua tuna washa mkaa kwa mifuko ambayo imeshapigwa marufuku mkombozi wetu huyu hapa VIJITI MKAA unaipata hiyo pakti kwa sh elfu moja tu! na unaweza kutumia hiyo pakti hadi mwezi mzima unachukua kijiti kimoja tu kila unapowasha mkaa wako na kinaweza kisiishe mkaa ukawa umewaka huu mti una mafuta ya asili yani kijiti ukikiwasha tu kinawaka mno na mkaa unakolea fasta,,,,TUNAUZA JUMLA NA REJA REJA piga namba hii..........0744914797.......0768767974
  •  2,456  52  10 June, 2019